Jiapeng máy nén không khí Booster WWY-15/4-150 Piston loại dầu miễn phí Oxy Booster cho Oxy điền
Nguồn gốc Trung Quốc
Hàng hiệu Anshan Jiapeng
Chứng nhận CE ISO9001
Số mô hình WWY-15/4-150
Tài liệu Sổ tay sản phẩm PDF
Chi tiết sản phẩm
áp suất đầu vào:
0,4mpa
Áp suất đầu ra:
15MPa
Tốc độ dòng chảy Nm3/h:
15
đường kính xi lanh:
Φ65+Φ36+Φ20 (3 giai đoạn)
Kích thước đầu vào:
RC1/2
Kích thước ổ cắm:
G5/8
Kích thước:
1350*1050*1100 (mm)
Trọng lượng:
420kg
Vòng quay r/phút:
640
Ứng dụng:
O2, N2, Ar2
Làm nổi bật:
Máy nén không khí Booster ar2
Máy nén không khí 640 R/min
N2 booster và máy nén
Điều khoản thanh toán và vận chuyển
Số lượng đặt hàng tối thiểu
1
Giá bán
chi tiết đóng gói
Vỏ gỗ
Thời gian giao hàng
Với trong 7 ngày
Điều khoản thanh toán
D/P, T/T, L/C, L/C, D/A, D/P, T/T, Western Union, MoneyGram
Khả năng cung cấp
500 bộ mỗi năm
Mô tả sản phẩm
Về công ty công nghệ tự động hóa Shanghai Powerbuilder Co., Ltd.
  • Chúng tôi có thể cung cấp thiết bị hỗ trợ và phụ kiện.
Về Anshan Jiapeng Compressor Co., Ltd
Jiapeng máy nén không khí Booster WWY-15/4-150 Piston loại dầu miễn phí Oxy Booster cho Oxy điền 0
Nguyên tắc hoạt động
Mô tả sản phẩm
Lọt. Điểm Parameter
1 Phương tiện nén Oxy (phải khô và không có khí hạt)
2 Mô hình WWY-15/4-150
3 Tốc độ dòng chảy (tiêu chuẩn) Nm3/h 15
4 Nhiệt độ đầu vào °C ≤ 40
5 Áp suất đầu vào MPa 0.4
6 Áp suất thoát nước MPa 15
7 Số lượng đường kính xi lanh Φ65+Φ36+Φ20 mm
8 Tốc độ quay r/min 640
9 Chế độ làm mát Làm mát không khí + làm mát nước (trong lưu thông)
10 Phương pháp bôi trơn Lôi trơn không dầu
11 Dòng nén 3 cấp độ
12 Cơ cấu phong cách
Loại góc, loại W, đơn vị
13 Động cơ Công suất kW 7.5
Hệ thống điện AC380V, điện ba pha, 50Hz,